BTA24-600B 600V/24A TO220
Nhà cửa & Đời sống > Nội thất > Ghế, ghế dài, ghế đẩu || BTA24-600B 600V/24A TO220
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu BTA24-600B 600V/24A TO220
BTA2
Thông Số Kỹ Thuật:
Dòng điện cực đại Transitor: Ic= 3A
Công suất cực đại: Pc= 30W
Điện áp cực đại:
Uceo= 60V
Ucbo= 60V
Uebo= 7V